Ukapila ni kitu kimoja tunachojifunza katika historia ambacho kimeleta madhara kuliko ugonjwa wowote ule. Watu huishi na kufa, hiyo ni kawaida, lakini isiwe sababu. Iti wewe ni mweuzi Kervin, wewe siwe kwanza, tunataka uwe wa mwisho na tu inatulazimu tuwanye mara moja Kervin, hakuna anayeamini. Kervin hakuamini, kama angi kuwa hai angi amini, lakini hakuamini. Ukabila, uhuru wa kutoongea, Ukatili wa Adolf Hitler, au ubwanyenye waki Amsterdam, hakuna anayeamini kuwa kuna Hakuna atakayeamini. Funga macho usione ubaguzi wa rangi wala usitafute sababu. <coughs> Hakuna mtu anayeamini kitu hiki ni kweli. Kerwin hakuamini, hak, kwa nini wewe uamini? Basi ongeza ongesa, kwa nini yeye hakuamini. Hakuna mtu anayeamini ubaguzi upo kama vile. Hawakuwaamini wa, wa Vietnam kutafuta suluhisho wa kuishi kwa amani. Hawakuamini wa Afrika watakuwa huru baada ya karne nne za mateso. Kiarwin, hakuamini. Hawakuamini amini kama sisi nasi tuna haki ya kuvuta hewa. Hakuna ana ye amini kwamba ubaguzi upo, kwani watu ni watu, wako na haki ya kuwa na raha na uhuru. Raha na uhuru. Hakuna anaye amini vile ilivyo na itakuwa hivyo. Na hakuna ana ye amini kuna uwesekano mtu kuto amini, hakuna anaye amini hata kidogo, yale macho yao yana yowesa kuona kutuweka na haki, upotevu upotofu wa ubinadamu wao. Hawawezi kuamini wao hawawezi kuamini. Witisho ni vya kawaida na vya samani visivyoandikwa. Witisho hivyo vya kawaida, watu wana amini ni vizuri hata kwa umwagikaji wa damu.